FUNCUP2024-no-Colored

โซนภาคกลาง

FUN CUP 2024

ตารางคะแนน โซน ภาคกลาง

โซนภาคกลาง กลุ่ม A

#

ทีม

แข่ง

ชนะ

เสมอ

แพ้

ยิง

เสีย

ผลต่าง

คะแนน

1
พัฒนามอเตอร์ (เข้ารอบอันดับ1)
2
2
0
0
5
1
4
6
2
น้องเชลซี x ห้างทองเยาราชบ้านเขว้า (เข้ารอบอันดับ 2)
3
2
0
1
8
1
7
6
3
โก๋โลเดียว x OGWEAR (ตกรอบ)
3
1
0
2
3
9
-6
3
4
ส.คำมี (ตกรอบ)
2
0
0
2
1
6
-5
0

โซนภาคกลาง กลุ่ม B

#

ทีม

แข่ง

ชนะ

เสมอ

แพ้

ยิง

เสีย

ผลต่าง

คะแนน

1
ซ้อหนิง x POP รองพีทสั่งลุย (เข้ารอบอันดับ 1)
2
2
0
0
5
2
3
6
2
สุรรินทร์ เอฟซี (เข้ารอบอันดับ 2)
3
2
0
1
8
5
3
6
3
Two Z Fc (ตกรอบ)
3
1
0
2
5
6
-1
3
4
Super_G (ตกรอบ)
2
0
0
2
5
9
-4
0

โซนภาคกลาง กลุ่ม C

#

ทีม

แข่ง

ชนะ

เสมอ

แพ้

ยิง

เสีย

ผลต่าง

คะแนน

1
กรรณิการ์ L&H (เข้ารอบอันดับ 1)
2
2
0
0
6
4
2
6
2
ดาวเงิน 49 (เข้ารอบอันดับ 2)
3
2
0
1
9
7
2
6
3
Two P Fc (ตกรอบ)
3
1
0
2
8
10
-2
3
4
จันทร เอฟซี (ตกรอบ)
2
0
0
2
5
7
-2
0

โซนภาคกลาง กลุ่ม D

#

ทีม

แข่ง

ชนะ

เสมอ

แพ้

ยิง

เสีย

ผลต่าง

คะแนน

1
ประภาคาร (เข้ารอบอันดับ 1)
2
2
0
0
5
0
5
6
2
น้องนาวิน X AMITY LIGHT (เข้ารอบอันดับ 2)
3
2
0
0
8
3
5
6
3
T&T Junior x ตลาดกู้ดฟู้ดแหลมฉบัง (ตกรอบ)
3
1
0
2
1
8
-7
3
4
ยิ่งใหญ่เซ็นเตอร์ (ตกรอบ)
2
0
0
2
2
5
-3
0

FUN CUP 2024

ตารางคะแนน โซน ภาคใต้

โซนภาคใต้ กลุ่ม A

#

ทีม

แข่ง

ชนะ

เสมอ

แพ้

ยิง

เสีย

ผลต่าง

คะแนน

1
จิณณพัต เอฟซี (เข้ารอบอันดับ 1)
2
2
0
0
3
0
3
6
2
กิจเจริญโชค (เข้ารอบอันดับ 2)
3
2
0
1
2
1
1
6
3
บอลอานนท์ x ภาคระนอง (ตกรอบ)
3
1
0
2
4
4
0
3
4
ตลาดดาว (ตกรอบ)
2
0
0
2
2
6
-4
0

โซนภาคใต้ กลุ่ม B

#

ทีม

แข่ง

ชนะ

เสมอ

แพ้

ยิง

เสีย

ผลต่าง

คะแนน

1
สกุนตลา (เข้ารอบอันดับ 1)
2
2
0
0
5
1
4
6
2
เจ้าฟ้ามอเตอร์ (เข้ารอบอันดับ 2)
3
2
0
1
2
1
1
6
3
PB Design (ตกรอบ)
2
0
0
2
4
9
-5
0
3
7 Fc (ตกรอบ)
3
1
0
2
5
5
0
3

โซนภาคใต้ กลุ่ม C

#

ทีม

แข่ง

ชนะ

เสมอ

แพ้

ยิง

เสีย

ผลต่าง

คะแนน

1
ไทยถาวรรุ่งโรจน์ (เข้ารอบอันดับ 1)
2
2
0
0
7
2
5
6
2
มหานคร (เข้ารอบอันดับ 2)
3
2
0
1
6
8
-2
3
4
GrandADM (ตกรอบ)
2
0
0
2
2
4
-2
0
4
Bigjack S9 (ตกรอบ)
3
1
0
2
3
3
0
3

โซนภาคใต้ กลุ่ม D

#

ทีม

แข่ง

ชนะ

เสมอ

แพ้

ยิง

เสีย

ผลต่าง

คะแนน

1
เจริญชัยฟู้ดส์ (เข้ารอบอันดับ 1)
2
2
0
0
7
1
6
6
2
ธ.เจริญทรัพย์ (เข้ารอบอันดับ 2)
3
2
0
1
8
2
6
6
3
ปตท.ท่ายาง-ทุ่งใหญ่ (ตกรอบ)
3
1
0
2
3
10
-7
3
4
ฅนวิริยะ (ตกรอบ)
2
0
0
2
2
6
-4
0

FUN CUP 2024

ตารางคะแนน โซน ภาคเหนือ

โซนภาคเหนือ กลุ่ม A

#

ทีม

แข่ง

ชนะ

เสมอ

แพ้

ยิง

เสีย

ผลต่าง

คะแนน

1
Ki ti khun (เข้ารอบอันดับ 1)
2
2
0
0
4
2
2
6
2
PB DS FC (เข้ารอบอันดับ 2)
3
2
0
1
10
4
6
6
3
ปานทะโชติ (ตกรอบ)
3
1
0
2
6
10
-4
3
4
The king (ตกรอบ)
2
0
0
2
2
5
-3
0

โซนภาคเหนือ กลุ่ม B

#

ทีม

แข่ง

ชนะ

เสมอ

แพ้

ยิง

เสีย

ผลต่าง

คะแนน

1
จ๊างหาย x บางเจริญ (เข้ารอบอันดับ 1)
2
2
0
0
5
3
2
6
2
สุรรินทร์ เอฟซี (เข้ารอบอันดับ 2)
3
2
0
1
11
3
8
6
3
กล้วยไม้ x ซุ้มเจริญทรัพย์ (ตกรอบ)
3
1
0
2
7
11
-4
3
4
ประตูผี (ตกรอบ)
2
0
0
2
3
9
-6
0

โซนภาคเหนือ กลุ่ม C

#

ทีม

แข่ง

ชนะ

เสมอ

แพ้

ยิง

เสีย

ผลต่าง

คะแนน

1
เจี๊ยบเรสซิ่ง (เข้ารอบอันดับ 1)
2
2
0
0
5
3
2
6
2
สองเกลอฟาร์ม (เข้ารอบอันดับ 2)
3
2
0
1
9
2
7
6
3
คริตส์ เอฟซี (ตกรอบ)
3
1
0
2
5
7
-2
3
4
น้องขวัญ (ตกรอบ)
2
0
0
2
0
6
-6
0

โซนภาคเหนือ กลุ่ม D

#

ทีม

แข่ง

ชนะ

เสมอ

แพ้

ยิง

เสีย

ผลต่าง

คะแนน

1
น้องไทรอัมพ์ (เข้ารอบอันดับ 1)
2
2
0
0
6
1
5
6
2
ประภาคาร (เข้ารอบอันดับ 2)
3
2
0
1
9
5
4
6
3
น้าชอนใจดี ตี๋ออคิด (ตกรอบ)
3
1
0
2
4
9
-5
3
4
ห้างทองรุ่งโรจน์ (ตกรอบ)
2
0
0
2
4
8
-4
0

FUN CUP 2024

ตารางคะแนน โซน ภาคอีสาน

โซนภาคอีสาน A

#

ทีม

แข่ง

ชนะ

เสมอ

แพ้

ยิง

เสีย

ผลต่าง

คะแนน

1
Inn The Best (เข้ารอบอันดับ 1)
2
2
0
0
4
2
2
6
2
ไทยถาวรรุ่งโรจน์ (เข้ารอบอันดับ 2)
3
2
0
1
6
3
3
6
3
นำชัยอะไหล่ (ตกรอบ)
3
1
0
2
4
5
-1
3
4
นราวิชญ์ JR (ตกรอบ)
2
0
0
2
1
5
-4
0

โซนภาคอีสาน B

#

ทีม

แข่ง

ชนะ

เสมอ

แพ้

ยิง

เสีย

ผลต่าง

คะแนน

1
Firekiller (เข้ารอบอันดับ 1)
2
2
0
0
8
3
5
6
2
สองเกลอ B (เข้ารอบอันดับ 2)
3
2
0
1
6
5
1
6
3
Sunroof Fc (ตกรอบ)
3
1
0
2
3
6
-3
3
4
Harem Fc (ตกรอบ)
2
0
0
2
5
8
-3
0

โซนภาคอีสาน C

#

ทีม

แข่ง

ชนะ

เสมอ

แพ้

ยิง

เสีย

ผลต่าง

คะแนน

1
โชคราชันย์xเทพวัฒนา (เข้ารอบอันดับ 1)
2
2
0
0
6
2
4
6